Hii hapa Tetema ambayo Rayvanny na Diamond Platnumz wamemuibia Bruce Africa
#Tetema #Rayvanny #WatuWeusi

Comments

    • Nduwimana Vovo bi
      Nduwimana Vovo bi

      Jamani mimi siyoni shida kwaiyo copy acha wenzako wavume wivu wanini ????chamuhimu tuuu tunaipenda 😘😘😘😘

      about 3 months ago
    • afia Aaa
      afia Aaa

      😳😳Zinafanana

      about 3 months ago
    • Heri Fredrickson
      Heri Fredrickson

      Mbona hajatoka huyo Bruce na huo mziki wake.

      about 3 months ago
    • Jumbe Bakari
      Jumbe Bakari

      We zipokee tu izo tuuma watu washapokea mkwanja

      about 3 months ago
    • Alberto Arcangel
      Alberto Arcangel

      😳

      about 3 months ago
    • Ester Amos
      Ester Amos In reply to Alberto Arcangel

      Dogo uko juu

      about 2 months ago
    • Dj4sTv decoration
      Dj4sTv decoration

      Duuuuuuh OK ila PITIA HAPA KUONA UBUNIFU WA MAPAMBO YA NDANI ili kuni sapoti SUBSCRIBE na bofya kengere channel hii bofya kapicha kushoto

      about 3 months ago
    • enosuper tv
      enosuper tv

      Mbn haziendan ss watu mnawivu na WCB khaaaAa!

      about 3 months ago
    • enosuper tv
      enosuper tv In reply to enosuper tv

      we nae ndo wale wale

      about 3 months ago
    • Hamjoha Mohamedi
      Hamjoha Mohamedi In reply to enosuper tv

      Hahahaha hamna wivu WCB ndo kazi zawo hawajuwi kutunga zawo mpaka wakopi zawatu kidogo

      about 3 months ago
    • Mligo Mbuma
      Mligo Mbuma

      Kweelii zinafanana laakiniii

      about 3 months ago
    • enosuper tv
      enosuper tv

      Iba na ww utoke sawa

      about 3 months ago
    • Agnes Esperance
      Agnes Esperance

      πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€nikwali wamemuibia Bruce kwali pole sana take them to police Bruce

      about 3 months ago
    • Agnes Esperance
      Agnes Esperance

      i'm the first one to likeπŸ˜˜πŸ˜˜πŸ˜˜πŸ˜˜πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’• TeTemaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€

      about 3 months ago